คุ้มค่าเมื่อซื้อร้านนี้ เซอร์กิตเบรกเกอร์ ABB MCBs SH203-C32 (32A) กำลังมองหา bestbuy Saturday, February 23, 2019 No Comment
คุ้มค่าเมื่อซื้อร้านนี้ เซอร์กิตเบรกเกอร์ ABB MCBs SH203-C32 (32A) นำเข้าใหม่
Specification เซอร์กิตเบรกเกอร์ ABB MCBs SH203-C32 (32A)
แบรนด์ : ABB
SKU : AB009HLAABPE48ANTH-23593236
ประเภทของการรับประกัน : มีการรับประกันจากผู้ขาย
แรงดันกระแสไฟฟ้าอินพุต : 1 -220
ระยะเวลาการรับประกัน : 1 ปี
113 Score
จัดส่งแบบธรรมดา
สามารถเก็บเงินปลายทางได้
จำหน่ายโดย : pitigroup
Make : ABB
##keyword##
8
ภายในกล่องสินค้าABB MCBs SH203-C32 (32A) Miniature Circuit Breaker
Dimensions
Product Net Width:
52.5 mm
Product Net Depth:
69 mm
Product Net Height:
85 mm
Product Net Weight:
0.375 kg